Staff Gwasanaeth Gyrfaoedd a Chyflogadwyedd

Pennaeth y Gwasanaeth

Enw Swyddogaeth Ebost Ffôn
Chris Little Pennaeth Y Gwasanaeth c.little 01248 383711

Gweinyddiaeth

Enw Swyddogaeth Ebost Ffôn
Ymholiadau Gwasanaeth Gyrfaoedd a Chyflogadwyedd gyrfaoedd@bangor.ac.uk 01248 382071

 

B-Fentrus

Enw Swyddogaeth Ebost Ffôn
Eirian Mair Jones Cydlynydd Project B-Fentrus eirian.jones 01248 388356
Lowri Owen Rheolwr Project B-Fentrus lowri.owen 01248 388424

Gwasanaethau Canolog

Enw Swyddogaeth Ebost Ffôn
Elinor Churchill (Cyfnod Mamolaeth) Ymgynghorydd Cyflogadwyedd e.h.churchill 01248 383676
Pam Edwards Uwch Ymgynhorydd Cyflogadwyedd / Ymgynghorydd Cyflogadwyedd p.edwards 01248 388429

Gwobr Cyflogadwyedd Bangor

Enw Swyddogaeth Ebost Ffôn
Clare Brass Cydlynydd Cyflogadwyedd c.l.brass 01248 382115
David Pritchard Swyddog Cyflogadwyedd d.pritchard 01248 388427
Mari Roberts Cydlynydd Cyflogadwyedd mari.roberts 01248 388793

Cyswllt Busnesau a Bangor TARGETconnect

Enw Swyddogaeth Ebost Ffôn
Alix Charnley Rheolwr Swyddog Cyswllt a.charnley 01248 382645
Tess Cameron (Cyfnod Mamolaeth) Cynorthwy-ydd Cyflogadwyedd t.cameron 01248 388521
Sofie Roberts Cynorthwy-ydd Cyflogadwyedd s.a.roberts 01248 388521
Raine Williams Cynorthwy-ydd Cyflogadwyedd raine.williams 01248 388521

 

GO Wales: Prosiect Cyflawni Drwy Brofiad Gwaith

Enw Swyddogaeth Ebost Ffôn
Lis Owen Rheolwr Prosiect lis.owen 01248 388426
Jo Mitchell Swyddog Prosiect jo.mitchell 01248 382578
Raine Williams Gweinyddwraig Prosiect raine.williams 01248 388159