Staff – Ysgol Gwyddorau Amgylcheddol a Naturiol
Staff Academaidd
Enw | 01248 | Swydd | |
---|---|---|---|
Dr Axel Barlow | 388813 | Darlithydd | |
Dr Caroline Bettridge | Darlithydd Addysgu ac Ysgolheictod mewn Swoleg | ||
Professor Graham Bird | 383222 | Professor in Physical Geography / Dean of Education and Student Experience | |
Dr Charles Bishop | 382315 | Darllenydd mewn Swoleg (Adar) | |
Dr Henk Braig | 382354 | Darllenydd mewn Swoleg (Ecoleg Foleciwlaidd) | |
Dr Rhea Burton-Roberts | 382613 | Darlithydd Addysgu Ac Ysgolheictod Mewn Swoleg | |
Professor Dave Chadwick | 383569 | Athro Systemau Defnydd Tir Cynaliadwy | |
Dr Aaron Comeault | 383216 | Darlithydd mewn Gwyddorau Biolegol | |
Dr Kristen Crandell | 382566 | Darlithydd mewn Gwyddorau Biolegol | |
Professor Simon Creer | 382302 | Athro Ecoleg Foleciwlaidd | |
Dr Paul Cross | 382991 | Senior Lecturer in the Environment / Senior Tutor | |
Dr Richard Dallison | Lecturer | ||
Dr Alec Dauncey | Darlithydd | ||
Dr Leejiah Dorward | Lecturer | ||
Dr Christian Dunn | 382098 | Darllenydd | |
Dr Amy Ellison | 388437 | Uwch Darlithydd mewn Gwyddorau Biolegol | |
Dr Farnon Ellwood | Uwch Darlithydd Dysgu ac Ymchwil | ||
Dr Stella Farrar | 382746 | Darlithyddiaeth Cyfrwng Cymraeg (CCC) / Deon yr Iaith Gymraeg | |
Dr Nathalie Fenner | 382507 | Darlithydd Ymchwil | |
Dr Whitney Fleming | Lecturer | ||
Dr Koley Freeman | Teaching & Scholarship Lecture in Zoology / Senior Tutor | ||
Dr Alexander Georgiev | 388288 | Uwch Darlithydd mewn Primatoleg / Cyfarwyddwr Addysgu a Dysgu | |
Dr James Gibbons | 382461 | Uwch Ddarlithydd mewn Modelu Ecolegol | |
Dr Heli Gittins | 388647 | Swyddog Ymchwil | |
Professor Peter Golyshin | 383629 | Athro mewn Bioleg (Biotechnoleg) | |
Dr Olga Golyshina | 388607 | Darllenydd mewn Bioleg (Microbioleg Amgylcheddol) | |
Dr Robert Griffiths | Athro mewn Microbioleg Amgylcheddol | ||
Dr Tyler Hallman | Lecturer | ||
Dr Ashley Hardaker | 382450 | Darlithydd | |
Dr Enlli Harper | 388699 | Darlithydd Labordai Cyfrwng Cymraeg / Uwch Diwtor | |
Dr Peter Haswell | Darlithydd mewn Gwyddor Cadwraeth | ||
Professor John Healey | 383703 | Professor of Forest Sciences / Dean of Research for the College | |
Dr James Hicks | Darlithydd mewn Swoleg | ||
Dr Neal Hockley | 382769 | Uwch Darlithydd mewn Economeg a Pholisi | |
Professor Richard Holland | 382344 | Athro mewn Ymddygiad Anifeiliaid | |
Dr Jo Hoppes | Darlithydd mewn Swoleg | ||
Professor Alexandre Iakounine | 388399 | Athro mewn Darganfod a Defnyddio Ensymau | |
Dr Ellie Jameson | Darlithydd | ||
Dr Benjamin Jarrett | Darlithydd | ||
Professor Davey Jones | 382579 | Athro Gwyddor Pridd a'r Amgylchedd / Dirprwy Is-ganghellor Cynorthwyol | |
Professor Julia Patricia Gordon Jones | 382650 | Athro mewn Gwyddor Cadwraeth | |
Dr Katherine Jones | 382601 | Uwch Darlithydd | |
Dr Rebecca Jones | 388086 | Swyddog Ymchwil | |
Dr Lucinda Kirkpatrick | Lecturer | ||
Dr Ewa Krzyszczyk | Darlithydd mewn Swoleg | ||
Dr Kirsty MacLeod | Darlithydd | ||
Dr Mark Mainwaring | Darlithydd mewn Gwyddorau Biolegol neu Gadwriaethol | ||
Dr Anita Malhotra | 383735 | Darllenydd mewn Swoleg (Ecoleg Foleciwlaidd) | |
Dr Lars Markesteijn | 382337 | Uwch Darlithydd | |
Dr Karina Marsden | Darlithyddiaeth Addysgu ac Ymchwil mewn Gwyddor Pridd | ||
Professor Morag McDonald | 388076 | Pro Vice-Chancellor for Science & Engineering/Professor/Associate PVC | |
Dr Eefke Mollee | 382517 | Darlithydd mewn Amaethgoedwigaeth/Datblygu Rhyngwladol | |
Dr Rosemary Moorhouse-Gann | Darlithydd mewn Swoleg | ||
Dr John Mulley | 383492 | Darlithydd Ymchwil | |
Mr Andrew Packwood | 383705 | Swyddog Ymchwil | |
Dr Tim Pagella | 382286 | Uwch Darlithydd mewn Coedwigaeth | |
Dr Alexander Papadopulos | 382234 | Darllenydd | |
Dr Darren Parker | Darlithydd Dysgu ac Ymchwil | ||
Dr Sopan Patil | 388294 | Darlithydd mewn Modelu Dalgylchoedd | |
Dr Tim Peters | Lecturer | ||
Dr Mark Rayment | 383634 | Uwch Darlithydd | |
Dr Graeme Shannon | 382318 | Uwch Darlithydd | |
Dr Anil Shirsat | 382323 | Uwch Ddarlithydd | |
Dr Fergus Sinclair | Uwch Ddarlithydd | ||
Professor Andy Smith | 382297 | Professor of Forest Ecology / College Dean of Global Engagement | |
Dr Joanna Smith | 382298 | Darlithydd | |
Dr Marielle Smith | Darlithydd Gwyddorau Coedwig | ||
Dr Freya St John | 388295 | Darllenydd | |
Dr Katherine Steele | 388655 | Senior Lecturer in Sustainable Crop Production / Director of Impact & Engagement | |
Dr Alex Sutton | Darlithydd Dysgu ac Ymchwil | ||
Dr Eifiona Thomas Lane | 383233 | Darlithydd mewn Daearyddiaeth a Chynllunio Amgylcheddol | |
Dr Daniel Thornham | 388706 | Darlithydd mewn Swoleg / Uwch Diwtor | |
Dr Svenja Tidau | 388617 | Lecturer | |
Professor George Turner | 382349 | Athro mewn Swoleg (Dyfrol) | |
Dr James Walmsley | 382448 | Uwch Darlithydd | |
Dr Eleanor Warren-Thomas | Darlithydd | ||
Dr Bid Webb | 382934 | Lecturer | |
Professor Nia Whiteley | 388080 | Pennaeth Ysgol / Athro mewn Swoleg (Dyfrol) | |
Dr Simon Willcock | 382288 | Uwch Gymrawd Ymchwil | |
Dr Prysor Williams | 382637 | Uwch Ddarlithydd mewn Rheolaeth Amgylcheddol | |
Dr Japhy Wilson | Lecturer | ||
Dr Isabelle Winder | 388859 | Darlithydd | |
Professor Wolfgang Wuster | 382301 | Athro | |
Dr Sophie Wynne-Jones | 382639 | Uwch Darlithydd mewn Daearyddiaeth Ddynol | |
Dr Lynda Yorke | 388641 | Uwch Ddarlithydd mewn Daearyddiaeth Ffisegol |
Staff Ymchwil
Enw | 01248 | Swydd | |
---|---|---|---|
Dr Seumas Bates | Swyddog Ymchwil mewn Gwyddorau Cymdeithas Amgylcheddol | ||
Dr Rob Brown | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol mewn Biogeocemeg (Bio-olosg) | ||
Dr Daniel Chaplin | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol mewn Bioddadansoddeg | ||
Dr Tatyana Chernikova | Swyddog Ymchwil | ||
Dr Elena Cini | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | ||
Mr Thom Clough | Swyddog Cefnogi Project Ymchwil | ||
Ms Emily Cooledge | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol mewn Gwyddorau'r Amgylchedd | ||
Dr Jim Downie | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol mewn Ecoleg Ficrobaidd/Rhyngweithiadau rhwng Llety | ||
Dr Salamatu Fada | Cymrawd Ymchwil | ||
Dr Kata Farkas | 382615 | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | |
Dr David Fidler | Swyddog Ymchwil | ||
Mr Daniel Fishburn | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethuriaeth | ||
Dr Perrine Florent | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | ||
Mr Alvaro Garcia Delgado | Ymchwilydd Ol-ddoethurol - Gwyliadwriaeth Iechyd | ||
Dr Helen Howard Jones | 3265 | Swyddog Cefnogi Project Ymchwil | |
Miss Harriet Ibbett | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | ||
Dr Jessica Kevill | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | ||
Dr Anna Khusnutdinova | Cymrawd Ymchwil mewn Ensymoleg | ||
Miss Maggie Knight | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol mewn Gwyddorau'r Amgylchedd | ||
Dr Rolf Kraehenbuehl | Swyddog Ymchwil | ||
Miss Amy Lewis | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | ||
Miss Alejandra Ordonez Ordonez | Swyddog Cefnogi Project Ymchwil - Technegydd | ||
Dr Owen Osborne | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | ||
Dr Jeewani Peduru Hewa | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol mewn Biogeocemeg (Mawndiroedd) | ||
Dr Parinaz Rashidi | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | ||
Dr Reshma Silvester | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol mewn Microbioleg Amgylcheddol | ||
Dr Lovesha Sivanantharajah | Cymrawd Ymchwil | ||
Dr Amin Soltangheisi | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | ||
Dr Jamie Stroud | Research Project Support Officer | ||
Dr Balint Uveges | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol | ||
Mrs Sarah Vowles | Research Project Support Officer | ||
Dr Rachel Williams | Swyddog Ymchwil Ol-ddoethurol mewn Firoleg Amgylcheddol | ||
Miss Anna Wood | Swyddog Cefnogi Project Ymchwil i Ecoleg Foleciwlaidd |
Staff Cymorth
Enw | 01248 | Swydd | |
---|---|---|---|
Mr Dan Aberg | Technegydd | ||
Ms Natasha Alex-Sanders | Uwch Dechnegydd | ||
Mr Gregg Ashcroft | Technegydd | ||
Miss Ananya Badrinath | Technegydd Ymchwil mewn Microbioleg Amgylcheddol | ||
Mr Andrew Bowen | Technegydd | ||
Mr Ben Collins | Technegydd | ||
Mr Benji Cotterell | Technegydd Ymchwil | ||
Mr Dan Davies | Technegydd | ||
Ms Martine Graf | Uwch Dechnegydd | ||
Mr Nathaniel Healey | Technegydd Ymchwil | ||
Miss Kate Herridge | Technician | ||
Dr Michelle Jones | 383738 | Uwch Swyddog Cefnogaeth Weinyddol | |
Mr Sion Kennaway | Technegydd Cefnogi Ymchwil | ||
Dr Adam Pinder | Technegydd | ||
Dr Soshila Ramayah | 388548 | Rheolwr Labordy / Uwch Dechnegydd (Y Ganolfan Biotechnoleg Amgylcheddol) | |
Mrs Nicola Ridding | Uwch Dechnegydd Ymchwil Bioleg yr Amgylchedd | ||
Ms Cara Roberts | Technegydd Ymchwil | ||
Miss Constance Tulloch | Technegydd Ymchwil | ||
Mr Gwion Williams | Technegydd (Cemeg Ensymau) | ||
Mr Nick Woodhall | Uwch Dechnegydd |
Staff Emeritws ac Anrhydeddus
Enw | 01248 | Swydd | |
---|---|---|---|
Mr Michael Alexander | Darlithydd er Anrhydedd | ||
Professor Mark Baird | 382374 | Athro Emeritws | |
Professor Michael Beckett | 382378 | Athro Emeritws | |
Dr Christine Cahalan | Uwch Ddarlithydd er Anrhydedd | ||
Professor Gary Carvalho | 382100 | Athro Emeritws | |
Professor Chris Freeman | 382353 | Athro Emeritws | |
Dr Koley Freeman | Cymrawd Ymchwil er Anrhydedd | ||
Professor Barrie Johnson | 382358 | Athro Emeritws | |
Professor James McDonald | 383077 | Athro er Anrhydedd | |
Professor Igor Perepichka | Athro Emeritws | ||
Dr William Perry | Ymchwilydd Cysylltiol Anrhydeddus | ||
Professor Andrew Pullin | 382444 | Athro Emeritws | |
Dr Craig Shuttleworth | Cymrawd Ymchwil er Anrhydedd ar Ymweliad | ||
Professor Roger Thorpe | 382312 | Athro Emeritws | |
Professor Deri Tomos | Athro Emeritws | ||
Dr Simon Valle | 383642 | Darlithydd er Anrhydedd | |
Dr Daljit Virk | Uwch Gymrawd Ymchwil er Anrhydedd | ||
Dr Sophie Williams | 383704 | Darlithydd er Anrhydedd | |
Professor John Witcombe | Athro Emeritws | ||
Mrs Elizabeth Woodcock | Ymchwilydd Cysylltiol Anrhydeddus |