Graddio 2019- Cysylltiadau

Ymholiadau Myfyrwyr

Coleg y Celfyddydau, Dyniaethau a Busnes

Ysgol Busnes Bangor

Alison Griffiths

a.c.griffiths@bangor.ac.uk

01248 383879

Y Ganolfan Rheolaeth

 

 

 

Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas

 

 

 

Ysgol Ieithoedd, Llenyddiaethau ac Ieithyddiaeth

 

 

 

ELCOS

 

 

 

Ysgol y Gyfraith

 

 

 

Ysgol Cerddoriaeth a'r Cyfryngau

 

 

 

Ysgol y Gymraeg

 

 

 

Coleg Gwyddorau'r Amgylchedd a Pheirianneg

Ysgol Cyfrifiadureg a Pheirianneg Electronig

 David Jones

 

 

Ysgol Gwyddorau Naturiol

(Gwyddorau Biolegol, Cemeg)

(Amgylchedd, Adnoddau Naturiol, Daearyddiaeth)

 

Tracey Roberts

Alison Evans

 

tracey.roberts@bangor.ac.uk

alison.evans@bangor.ac.uk

 

01248388433

01248382289

Ysgol Gwyddorau Eigion

Judy Davies

j.m.davies@bangor.ac.uk

01248382842

Coleg Gwyddorau Dynol

Ysgol Addysg a Datblygiad Dynol

Katie Cox

katie.cox@bangor.ac.uk

01248 38 3491

Ysgol Gwyddorau Iechyd

Lynda Jones

l.jones@bangor.ac.uk

01248 38 3162

Ysgol Gwyddorau Meddygol

Jenny Byast

j.byast@bangor.ac.uk

01248 38 3244

Ysgol Seicoleg

Lindsey Graham

l.j.graham@bangor.ac.uk

01248 38 2262

Ysgol Gwyddorau Chwaraeon, Iechyd ac Ymarfer

Mark Chitty

m.chitty@bangor.ac.uk

01248 38 3483

Llety:

[dychwelwch i dudalen hafan graddio]