a picture of two people discussing sat down in an office enviroment

Hyrwyddwyr Lles

Aron Williams

Headshot of Aron Williams

Gwasanaethau Campws

Aron.williams@bangor.ac.uk 

Ar gael yn ystod yr wythnos

Becky Amos

Headshot of Becky Amos

Ysgol Gwyddorau Meddygol ac Iechyd

R.amos@bangor.ac.uk

Ar gael pob  dydd Gwener

Carys Roberts

Headshot of Carys Roberts

Marchnata, Recriwtio a Chyfathrebu

c.w.roberts@bangor.ac.uk

Ar gael o ddydd Llun i ddydd Gwener

Eirian Jones

Headshot of Eirian Jones

Canolfan Bedwyr

e.jones@bangor.ac.uk 

Ar gael o ddydd Llun i ddydd Gwener 9-5pm

Glyn Jones

Headshot of Glyn Jones

Gwasanaethau Campws

glyn.jones@bangor.ac.uk 

Ar gael o ddydd Mawrth i ddydd Gwener

Jennifer Cooney

Headshot o Jennifer Cooney


Ysgol Gwyddorau Dynol ac Ymddygiad

j.cooney@bangor.ac.uk 

Ar gael o ddydd llun i ddydd mercher

 

Jo Bates

Headshot of Jo Bates

Ysgol Gwyddorau Meddygol ac Iechyd

j.bates@bangor.ac.uk

Ar gael o ddydd Llun i ddydd Gwener

John Johnstone

Canolfan Brailsford

jhj21trv@bangor.ac.uk

Nia Young

Headshot of Nia Young


Ysgol Gwyddorau Addysg

nia.young@bangor.ac.uk

Ar gael fore Llun a phrynhawn dydd Iau

Kathryn Caine

Headshot of Kathryn Caine

Gwasanaethau Corfforaethol

kathryn.caine@bangor.ac.uk

Ar gael ar ddydd Llun, dydd Mercher a dydd Iau

Katie Coburn

Headshot of Katie Coburn


Coleg y Gwyddorau Amgylcheddol a Pheirianneg

Bss605@bangor.ac.uk

Ar gael o ddydd Mawrth i ddydd Gwener 8.30am-4.45pm

Phoebe Shanahan

Headshot of Phoebe Shanahan

 


Ysgol Gwyddorau Dynol ac Ymddygiad

p.shanahan@bangor.ac.uk 

Tracey Roberts

Headshot of Tracey Roberts

Marchnata, Recriwtio a Chyfathrebu

traceyroberts21@bangor.ac.uk

Ar gael o Dydd Llun i Dydd Gwener

Elen Jones

Headshot of Elen Jones

Ysgol Iaith, Diwylliant a'r Celfyddydau

elen.l.jones@bangor.ac.uk

Ar gael dydd Mawrth i ddydd Gwener

Tracey Lloyd

A headshot of Tracey Lloyd

Ysgol Gwyddorau Dynol ac Ymddygiad

t.lloyd@bangor.ac.uk

Ar gael dydd Llun 2-4pm

It looks like you’re visiting from outside the UK, would you like to be redirected to the international page?