Gwybodaeth am Coronafirws (Covid-19)

Cysylltiadau

Swydd Enw Ffôn E-bost
Pennaeth Cynllunio a Data Myfyrwyr Mike Wilson 3998 m.p.wilson@bangor.ac.uk

Cynllunio

Uwch Swyddog Cynllunio John Jackson 3583 j.jackson@bangor.ac.uk
Swyddog Cynllunio Andrea Jones 2790 a.jones@bangor.ac.uk
Swyddog Cynllunio Lindsay Jones 8490 lindsay.jones@bangor.ac.uk

Data Myfyrwyr

Uwch Swyddog Data Myfyrwyr Debbie Hardwick 8229 d.hardwick@bangor.ac.uk
Swyddog Data Myfyrwyr Beverly Jones 8014 b.y.jones@bangor.ac.uk
Swyddog Data Myfyrwyr Catrin Pennington 8377 c.pennington@bangor.ac.uk
Swyddog Data Myfyrwyr Cynorthwyol Wendy Evans 2322 w.evans@bangor.ac.uk