Cysylltiadau Bangor

Swyddfa Cyfnewidiadau Rhyngwladol

Ms Christine Monks
Swyddog Cyfnewidiadau Rhyngwladol (prif berson cyswllt ar gyfer partneriaethau cyfnewid)
Tel: +44 1248 388326
Ebost: c.m.monks@bangor.ac.uk

Ms Lowri Jones
Cydlynydd Cyfnewidiadau Rhyngwladol (prif berson cyswllt i fyfyrwyr sy'n mynd dramor)
Tel: +44 1248 388156
Ebost: l.m.jones@bangor.ac.uk

Ms Aditi Saigal
Cynorthwyydd Cyfnewidiadau Rhyngwladol (prif berson cyswllt i fyfyrwyr sy'n dod o dramor)
Tel: +44 1248 382936
Ebost: muu85f@bangor.ac.uk

Mr Sam Dickins
Cynorthwyydd Cyfnewidiadau Rhyngwladol (prif berson cyswllt ar gyfer cyfnewidiadau staff)
Tel: +44 1248 382025
Ebost: mlua70@bangor.ac.uk

Neu, cysylltwch â:

Cydlynwyr Astudio Dramor

Coleg Y Celfyddydau, Dyniaethau a Busnes

Ysgol Busnes Bangor
Ms Melanie Brown
Tel: +44 1248 388075
Ebost: m.brown@bangor.ac.uk

Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas
Mr Hefin Gwilym
Tel: +44 1248 382509
Ebost: h.gwilym@bangor.ac.uk

Ysgol Ieithoedd, Llenyddiaethau ac Ieithyddiaeth

Pob Pwnc (myfyrwyr sy'n mynd dramor):
Dr Armelle Blin-Rolland
Tel: +44 1248 382131
Ebost: a.blin-rolland@bangor.ac.uk

Pob Pwnc (myfyrwyr sy'n dod o dramor):
Dr Alan Wallington
Tel: +44 1248 388638
Ebost: a.m.wallington@bangor.ac.uk

Graddau Ieithoedd (3ydd Flwyddyn Dramor) - Ffrangeg:
Dr Armelle Blin-Rolland
Tel: +44 1248 382131
Ebost: a.blin-rolland@bangor.ac.uk

Graddau Ieithoedd (3ydd Flwyddyn Dramor) - Tsieinieg:
Ms Melanie Brown
Tel: +44 1248 388075
Ebost: m.brown@bangor.ac.uk

Graddau Ieithoedd (3ydd Flwyddyn Dramor) - Almaeneg:
Dr Sarah Pogoda
Tel: +44 1248 382521
Ebost: s.pogoda@bangor.ac.uk

Graddau Ieithoedd (3ydd Flwyddyn Dramor) - Sbaeneg:
Dr Eva Bru-Dominguez
Tel: +44 1248 388830
Ebost: e.bru-dominguez@bangor.ac.uk

Graddau Ieithoedd (3ydd Flwyddyn Dramor) - Eidaleg:
Dr Silvia Bergamini
Tel: +44 1248 382595
Ebost: s.bergamini@bangor.ac.uk

Ysgol Cerddoriaeth a'r Cyfryngau
Dr Jochen Eisentraut
Tel: +44 1248 382490
Ebost: j.eisentraut@bangor.ac.uk

Ysgol y Gyfraith
Dr Mark Hyland
Tel: +44 1248 382585
Ebost: m.hyland@bangor.ac.uk

Ysgol y Gymraeg
Dr Aled Jones
Tel: +44 1248 382243
Ebost: aled.llion@bangor.ac.uk

Coleg Gwyddorau'r Amgylchedd a Pheirianneg

Ysgol Cyfrifiadureg a Pheirianneg Electronig

Cyfrifiadureg:
Dr Dave Perkins
Tel: +44 1248 382513
Ebost: d.perkins@bangor.ac.uk

Peirianneg Electronig:
Dr Iestyn Pierce
Tel: +44 1248 382732
Ebost: i.pierce@bangor.ac.uk

Ysgol Gwyddorau Naturiol

Cemeg:
Dr Lorrie Murphy (myfyrwyr sy'n mynd dramor) / Dr Martina Lahmann (myfyrwyr sy'n dod o dramor)
Tel: +44 1248 382384 / +441248 382390
Ebost: l.m.murphy@bangor.ac.uk / m.lahmann@bangor.ac.uk

Gwyddorau Biolegol:
Dr Dan Thornham
Tel: +44 1248 388706
Ebost: d.thornham@bangor.ac.uk

Gwyddorau Amgylcheddol a Daearyddiaeth:
Dr Sopan Patil
Tel: +44 1248 3888294
Ebost: s.patil@bangor.ac.uk

Ysgol Gwyddorau Eigion
Dr Jaco Baas
Tel: +44 1248 382894
Ebost: j.baas@bangor.ac.uk

Coleg Gwyddorau Dynol

Ysgol Addysg a Datblygiad Dynol
Dr Nia Williams
Tel: +44 1248 383026
Ebost: nia.williams@bangor.ac.uk

Ysgol Gwyddorau Iechyd
Prof Chris Burton
Tel: +44 1248 382556
Ebost: c.burton@bangor.ac.uk

Ysgol Gwyddorau Meddygol
Dr David Pryce
Tel: +44 1248 382363
Ebost: d.w.pryce@bangor.ac.uk

Ysgol Seicoleg
Dr Azlina Amir Kassim
Tel: +44 1248 388858
Ebost: a.amirkassim@bangor.ac.uk

Ysgol Gwyddorau Chwaraeon, Iechyd ac Ymarfer
Dr Hans-Peter Kubis
Tel: +44 1248 388261
Ebost: h.kubis@bangor.ac.uk