Cwrdd â’r tîm

Enw Swydd Rhif ffôn Ebost
Dr Einir Young Cyfarwyddwr Cynaliadwyedd 01248 383709 e.m.young@bangor.ac.uk
Gwen Holland Swyddog Ymchwil Datblygu Cynaliadwy a Chydlynydd Gwastraff Campws 01248 382346 e.g.holland@bangor.ac.uk
Gwenan Haf Griffith Cydlynydd Cyfathrebu ac Ymgysylltiad 01248 382316 g.h.griffith@bangor.ac.uk
Dr Gwenith Elias Swyddog Ymchwil Datblygu Cynaliadwy a Chydlynydd Addysgu a Dysgu 01970 621973 gwenith.elias@bangor.ac.uk
Dr Liz Sheperd Cydlynydd Ymchwil Cynaliadwy a Cylynydd Egni y Campws 01248 382842 e.a.shepherd@bangor.ac.uk
Natalie Chivers Curiadur Gardd Fotaneg Treborth 01248 353398 n.j.chivers@bangor.ac.uk
Nia Blackwell Uwch Swyddog Adnoddau Dynol 01248 388321 n.blackwell@bangor.ac.uk